FOMU D

TAMKO LA ZAWADI NA UKARIMU

(Chini ya kifungu cha 12(2) cha Sheria na Kanuni ya 6(4)}

{Wasilisha nakala mbili. Ambatisha nyaraka zinazohusiana na zawadi/ukarimu, kama zipo)

SEHEMU YA |
Jina la aliycpokea zawadi e
Cheo/Wadhifa Pt
Namba ya Kitambulisho cha Taifa : ...,
Jina la Mwajiri L
Jina la aliyetoa zawadi e
Wadhifa/Cheo Pt
Maelezo ya Zawadi e
Thamani ya zawadi L e e
Mahali zawadi ilipo L e
Tarehe ya kupokea zawadi e
Tarehe ya kutoa Tamko lazawadi  : ...
Tarehe ya kukabidhi zawadi e e
Mazingira ambapo zawadi Hlitolewa : ....... ...

Saini ya Mtoa Tamko: ................cooeiviin, Tarehe: ...



